ndugu.gif

shadrack jonas ngoloka, namtafuta wanafunzi waliomaliza kidato cha nne k mwaka 1976 Tambaza secondary school dar..



Mimi ni shadrack jonas ngoloka, namtafuta wanafunzi waliomaliza kidato cha nne k mwaka 1976 Tambaza secondary school dar..


Mawasiliano

Jina: shadrack jonas ngoloka.

TPA Mtwara idara ya uhandisi
(0715,0784,0767,0622)877484
moc.oohay|akolognjs#moc.oohay|akolognjs.

naishi ligula, Mtwara.



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>