AMINA SITENELY, namtafuta KIGWENDU.


MBONA MNA CHELE SEEM YA SIRI


Mimi ni AMINA SITENELY, namtafuta KIGWENDU.


Mawasiliano

Jina: AMINA SITENELY.

.

GAIRO.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


SALAMU-ASUBUHI-987HGZ.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Grace Musyenene Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: kulwa john kitinde Anamtafuta John Kiamba kitinde,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mathias joseph raymond Anamtafuta warda ally mwasha,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mass mgeta masasa Anamtafuta Tulia kelvin mwalongo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ibrahim john haule Anamtafuta Tausi mwafongo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: BRIGHT Γ‘ΓŠY TZ Anamtafuta Γ‘ΓŠY REE,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...