dulla jey mwanjelewa, namtafuta amina omari.


nilvwo naishi cna imani kle nktembe moyo wngu wntuma nfye jambo bya kula n nusu ya maisha yngu asnteni kwa ayo


Mimi ni dulla jey mwanjelewa, namtafuta amina omari.


Mawasiliano

Jina: dulla jey mwanjelewa.

niamani nyote n wzma kama kjti cha mpingo.

niko sehemu ya kinondo kwetu.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-MLO-MWEMA-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: mahangaiko cerementi Anamtafuta cerementi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: sajdu malik Anamtafuta suzy sweya,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: martha mnyone joseph Anamtafuta stela, benja, emma, michael, helena, nk,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: INOCENT SIKAZWE Anamtafuta Aman Mlelwa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: cow boy Anamtafuta Frola,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Jenipha george Anamtafuta John daved,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...