martha mnyone joseph, namtafuta stela, benja, emma, michael, helena, nk.


nimezaliwa malangi nimesoma kwaang


Mimi ni martha mnyone joseph, namtafuta stela, benja, emma, michael, helena, nk.


Mawasiliano

Jina: martha mnyone joseph.

0764817074.

Dar es Salaam.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-POLE-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: INOCENT SIKAZWE Anamtafuta Aman Mlelwa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: cow boy Anamtafuta Frola,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Jenipha george Anamtafuta John daved,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Devotha mwasalanga Anamtafuta Mariam zabroni,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...