Jenipha george, namtafuta John daved.


Nikisoma nae shule ya msingi mwenben wilayan manyon


Mimi ni Jenipha george, namtafuta John daved.


Mawasiliano

Jina: Jenipha george.

.

.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-ASUBUHI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Devotha mwasalanga Anamtafuta Mariam zabroni,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: KIkokwi mka Anamtafuta gogo lamku,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: daud mwanandenje Anamtafuta ptero bagamoyo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: neema samora kutoka rombo Anamtafuta neema samora,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: AMAN SIMON MUONDO Anamtafuta BARAKA MBEHO,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: baraka jafet makaza Anamtafuta renard alex,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...