KIkokwi mka, namtafuta gogo lamku.


niko dar es salaam dada wewe je


Mimi ni KIkokwi mka, namtafuta gogo lamku.


Mawasiliano

Jina: KIkokwi mka.

jqddadad.

darara.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide3-mliopoteana.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: daud mwanandenje Anamtafuta ptero bagamoyo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: neema samora kutoka rombo Anamtafuta neema samora,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: AMAN SIMON MUONDO Anamtafuta BARAKA MBEHO,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: baraka jafet makaza Anamtafuta renard alex,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: monika mkolongo bahati mlelwa Anamtafuta agnes komba bahati mlelwa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: frola mkolongo Anamtafuta glebady mgina,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...