daud mwanandenje, namtafuta ptero bagamoyo.


nipo malongwe


Mimi ni daud mwanandenje, namtafuta ptero bagamoyo.


Mawasiliano

Jina: daud mwanandenje.

.

.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-ZA-JIONI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: neema samora kutoka rombo Anamtafuta neema samora,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: AMAN SIMON MUONDO Anamtafuta BARAKA MBEHO,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: baraka jafet makaza Anamtafuta renard alex,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: monika mkolongo bahati mlelwa Anamtafuta agnes komba bahati mlelwa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: frola mkolongo Anamtafuta glebady mgina,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Pascal Emanuel Karoli Anamtafuta Janeth Ombeni,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...