muhidini Abilahi Aliweka, namtafuta lazia ali mawenge hamisi mpwahika rashidi rada zainabu mawenge .


mi naitwa muhidini Aliweka natokea mnolela Lindi nawatafuta malafiki zangu niliosoma nao shule ya msingi ad secondary wa kwanza sadiki chihipu wa pili hamisi njene rashidi rada razia Ali mawenge Na wengineo


Mimi ni muhidini Abilahi Aliweka, namtafuta lazia ali mawenge hamisi mpwahika rashidi rada zainabu mawenge .


Mawasiliano

Jina: muhidini Abilahi Aliweka.

nawasalimie wote.

mnolela lindi.



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


uliyesoma.gif