bizimana mula, namtafuta zainabu radjabu.


nilisoma na ww secondary school


Mimi ni bizimana mula, namtafuta zainabu radjabu.


Mawasiliano

Jina: bizimana mula.

nimtongoze.

bujumbura.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


ndugu.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: daniel khamis gambaweta Anamtafuta adam juma lumelezi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: tomas abel Anamtafuta salome willson,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: riziki charles franael Anamtafuta Rosada cassian shayo (rose),πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: DAVID NDEGWA KAMAU Anamtafuta EVANS NJOROGE NDIRANGU,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: EVANS NJOROGE NDIRANGU Anamtafuta DAVID NDEGWA KAMAU,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: dafa denis makange Anamtafuta upendo bughe ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: elly manzi Anamtafuta Frorence Ngoo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...