daniel khamis gambaweta, namtafuta adam juma lumelezi.


ni mimi daniel khamis


Mimi ni daniel khamis gambaweta, namtafuta adam juma lumelezi.


Mawasiliano

Jina: daniel khamis gambaweta.

0745904873.

Runzewe.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KUMSHUKURU-MPENZI-4559KJ438.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: tomas abel Anamtafuta salome willson,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: riziki charles franael Anamtafuta Rosada cassian shayo (rose),πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: DAVID NDEGWA KAMAU Anamtafuta EVANS NJOROGE NDIRANGU,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: EVANS NJOROGE NDIRANGU Anamtafuta DAVID NDEGWA KAMAU,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: dafa denis makange Anamtafuta upendo bughe ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: elly manzi Anamtafuta Frorence Ngoo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: elly manzi Anamtafuta Fransic Ngoo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mwita Juma werema Anamtafuta Sikujua machunde na Anna petro,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...