AKILY7 RAMADHANY KHABHAHEZA , namtafuta DAMACE VENANCE NJOJORI.


nilisoma naye sm BUGARAMA NGARA TZ kati ya mwaka 2015/2016 tulikutana hapo darasa la sita sote tukiwa wanafunzi wa kuhamia mm nikitoke KAIZIREGE ENGLISH MEDIUM yeye akitokea RWINYANA PRIMARY SCHOOL tangu tulipofika mpaka tunamalza tulkuwa wanamapinduzi kwenye masomo mm nilikuwa nakuwa wa kwanza yeye wa pili tulipomalza mm nikaenda kuenderea kidato cha kwanza BWIRU BOYS MWANZA TZ naye akajiunga na shule moja ya private huko NGARA


Mimi ni AKILY7 RAMADHANY KHABHAHEZA , namtafuta DAMACE VENANCE NJOJORI.


Mawasiliano

Jina: AKILY7 RAMADHANY KHABHAHEZA .

namba zangu za simu 0762160674
au anifollow instergram @ramsovanreetz
au faceboo.com/ramadhan kabhaheza.

DODOMA.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-ASUBUHI-KWA-NDUGU.JPG

.