Felista sembera , namtafuta Nyangeta Thomas .



Mimi ni Felista sembera , namtafuta Nyangeta Thomas .


Mawasiliano

Jina: Felista sembera .

0692944984.

Dar salaamu .



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-MLO-MWEMA-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Lwanga Charles luvunzu Anamtafuta Deo Charles Luvunzu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Jema lwiza kamugisha Anamtafuta Alienda.godeliva projestus,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Ombeni simwita Anamtafuta Alufa musa simpungwe,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Zabela kalengela Anamtafuta Shukuru myovela,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Regina Blaysius Amideus Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Emmanuel kisinza Anamtafuta mary paul,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...