Lwanga Charles luvunzu, namtafuta Deo Charles Luvunzu.


Mimi ni mdogo wake naitwa Lwanga Charles Luvunzu,Mara ya mwisho tulionana mwaka1999 hembeti (w) mvomero - marogoro.


Mimi ni Lwanga Charles luvunzu, namtafuta Deo Charles Luvunzu.


Mawasiliano

Jina: Lwanga Charles luvunzu.

Namba yangu ni 0714 900318.

Morogoro - (w) mvomero - hembeti. Ukiwa hembeti aulize tu mashineni kwa kigumi .



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


utotoni.gif