Jema lwiza kamugisha, namtafuta Alienda.godeliva projestus.


Mimi ni dada yako mtoto wa shangaz yake paskazia wa dodoma.ukitaka kunipatatumia namba 0675841709,0773710553


Mimi ni Jema lwiza kamugisha, namtafuta Alienda.godeliva projestus.


Mawasiliano

Jina: Jema lwiza kamugisha.

0773710553….0675841709.

Dar es salaam Tandika sokoni.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


kj.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Ombeni simwita Anamtafuta Alufa musa simpungwe,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Zabela kalengela Anamtafuta Shukuru myovela,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Regina Blaysius Amideus Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Emmanuel kisinza Anamtafuta mary paul,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ANUARY SALUM KATEPA Anamtafuta LATIPHA ALLY MZEE,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: paul cheruiyot Anamtafuta elizabeth,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...