Ombeni simwita, namtafuta Alufa musa simpungwe.


Tumesoma na wewe


Mimi ni Ombeni simwita, namtafuta Alufa musa simpungwe.


Mawasiliano

Jina: Ombeni simwita.

Simu.

Kalembe.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


mtu.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Zabela kalengela Anamtafuta Shukuru myovela,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Regina Blaysius Amideus Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Emmanuel kisinza Anamtafuta mary paul,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ANUARY SALUM KATEPA Anamtafuta LATIPHA ALLY MZEE,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: paul cheruiyot Anamtafuta elizabeth,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...