Zabela kalengela, namtafuta Shukuru myovela.


Mimi ni zabela nilie kua naishi dar gongo la mboto kwa mama deni karbu na bar tulivu


Mimi ni Zabela kalengela, namtafuta Shukuru myovela.


Mawasiliano

Jina: Zabela kalengela.

Anitafute fb kwa jina la Agnes kalengela ata niona .

Lusaka.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


mtu.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Regina Blaysius Amideus Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Emmanuel kisinza Anamtafuta mary paul,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ANUARY SALUM KATEPA Anamtafuta LATIPHA ALLY MZEE,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: paul cheruiyot Anamtafuta elizabeth,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Alfa Tumaini Anamtafuta Monika Klaudi Mwamela,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Abdulazizi Rashidi dousong Anamtafuta Amina ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: onesmus mutisya mutwiwa Anamtafuta janet ndunge kisengese,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...