paul cheruiyot, namtafuta elizabeth.


tulikua tuoane lakini akapote


Mimi ni paul cheruiyot, namtafuta elizabeth.


Mawasiliano

Jina: paul cheruiyot.

simu.

bomet.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-SALAMU-MCHANA-JION.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Alfa Tumaini Anamtafuta Monika Klaudi Mwamela,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Abdulazizi Rashidi dousong Anamtafuta Amina ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: onesmus mutisya mutwiwa Anamtafuta janet ndunge kisengese,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: hamisi mwanachitu nzimo Anamtafuta sumaiyah ramadhan,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: hamisi mwanachitu nzimo Anamtafuta sumaiyah ramadhan,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: yunia mabu Anamtafuta ediga nyamajeje,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...