Alfa Tumaini, namtafuta Monika Klaudi Mwamela.


TUmesoma Xhule Moja Ya Sekonda Tuliiachana, Bada Ya Mimi Kuama Shule Ndo Ikawa Mwisho Wa Mawasiliano Toka Elf2 Na 11


Mimi ni Alfa Tumaini, namtafuta Monika Klaudi Mwamela.


Mawasiliano

Jina: Alfa Tumaini.

0658726855.

Bagamoyo.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide3-mliopoteana.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Abdulazizi Rashidi dousong Anamtafuta Amina ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: onesmus mutisya mutwiwa Anamtafuta janet ndunge kisengese,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: hamisi mwanachitu nzimo Anamtafuta sumaiyah ramadhan,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: hamisi mwanachitu nzimo Anamtafuta sumaiyah ramadhan,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: yunia mabu Anamtafuta ediga nyamajeje,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elizabeth Gregory Francis Anamtafuta Dorine Magumba (Yambone NICK NAME),πŸ‘‰ soma zaidi hapa...