hamisi mwanachitu nzimo, namtafuta sumaiyah ramadhan.



Mimi ni hamisi mwanachitu nzimo, namtafuta sumaiyah ramadhan.


Mawasiliano

Jina: hamisi mwanachitu nzimo.

.

.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-SALAMU-MCHANA-JION.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: yunia mabu Anamtafuta ediga nyamajeje,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elizabeth Gregory Francis Anamtafuta Dorine Magumba (Yambone NICK NAME),๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elizabeth Gregory Francis Anamtafuta Dorine Magumba (Yambone NICK NAME),๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Joram James Anamtafuta Pasco Marko,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: omodi opio bonface Anamtafuta oduor kevin,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Omondi Opiyo Bonface Anamtafuta lavin awour,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: machimu madede Anamtafuta Raulencia joseph magina,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...