yunia mabu, namtafuta ediga nyamajeje.


mimi yunia nakutafuta my wangu


Mimi ni yunia mabu, namtafuta ediga nyamajeje.


Mawasiliano

Jina: yunia mabu.

wasiroana nmi kupitia no hii.

chato.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-SALAMU-USIKU-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elizabeth Gregory Francis Anamtafuta Dorine Magumba (Yambone NICK NAME),๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elizabeth Gregory Francis Anamtafuta Dorine Magumba (Yambone NICK NAME),๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Joram James Anamtafuta Pasco Marko,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: omodi opio bonface Anamtafuta oduor kevin,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Omondi Opiyo Bonface Anamtafuta lavin awour,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: machimu madede Anamtafuta Raulencia joseph magina,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: alex wamalwa Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...