omodi opio bonface, namtafuta oduor kevin.


sakini mwenyewe


Mimi ni omodi opio bonface, namtafuta oduor kevin.


Mawasiliano

Jina: omodi opio bonface.

kugoteana.

Nairobi.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-MSAMAHA-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Omondi Opiyo Bonface Anamtafuta lavin awour,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: machimu madede Anamtafuta Raulencia joseph magina,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: alex wamalwa Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Sumbu Anamtafuta Helena,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Sumbu Anamtafuta Magaga masanja,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Leonard sabasi marandu Anamtafuta grece abil,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Majaliwa longole Anamtafuta SIKUJUA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ADAMU R, LUNG'OKWA, Anamtafuta JUMA KUNGUGU,,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...