Omondi Opiyo Bonface, namtafuta lavin awour.


mi n yule bonbella mkali


Mimi ni Omondi Opiyo Bonface, namtafuta lavin awour.


Mawasiliano

Jina: Omondi Opiyo Bonface.

kugoteana.

nairobi.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide2-utotoni.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: machimu madede Anamtafuta Raulencia joseph magina,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: alex wamalwa Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Sumbu Anamtafuta Helena,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Sumbu Anamtafuta Magaga masanja,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Leonard sabasi marandu Anamtafuta grece abil,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Majaliwa longole Anamtafuta SIKUJUA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ADAMU R, LUNG'OKWA, Anamtafuta JUMA KUNGUGU,,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...