machimu madede, namtafuta Raulencia joseph magina.


Ni mi tuliesoma na ww shule ya msing buhangija mwanhuz


Mimi ni machimu madede, namtafuta Raulencia joseph magina.


Mawasiliano

Jina: machimu madede.

.

Dar es salam.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


rafiki.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: alex wamalwa Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Sumbu Anamtafuta Helena,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Sumbu Anamtafuta Magaga masanja,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Leonard sabasi marandu Anamtafuta grece abil,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Majaliwa longole Anamtafuta SIKUJUA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ADAMU R, LUNG'OKWA, Anamtafuta JUMA KUNGUGU,,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Juma Lyetu George Anamtafuta Gagito Solo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...