Yohana .S. Hamisi, namtafuta Loveness .p. Lyimo.


Mimi ni yule ambaye tulikua tunasoma dalasa moja tukawa tunafanya vituko vingi mpaka siku ya mwisho tukapigwa fimbo nyingi na mwalimu na alu amekumiss anakumbuka balua yako kipindi tunasoma dalasa la sita mpaka la saba ghafla ukaenda kusomea kwenu ni mimi yohana hamisi


Mimi ni Yohana .S. Hamisi, namtafuta Loveness .p. Lyimo.


Mawasiliano

Jina: Yohana .S. Hamisi.

Aniandikie namba yake halafu aitume.

Moshi.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


SALAMU-USIKU-23ND.JPG

.