JAMES OBINO, namtafuta wickliffe okech, bonface orenge,kevin nyatemu,isaac maobe,mochabo,lisper musa.lisper obadiah,moraa orina, obori, naomi. .


kwetu ni kiango majoge borabu kisii nilikuwa mcheza kandanda


Mimi ni JAMES OBINO, namtafuta wickliffe okech, bonface orenge,kevin nyatemu,isaac maobe,mochabo,lisper musa.lisper obadiah,moraa orina, obori, naomi. .


Mawasiliano

Jina: JAMES OBINO.

0714837876.

nairobi kenya.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-MSAMAHA-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: laisonmyanda Anamtafuta faustina,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: frolida visent Anamtafuta frolida,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: JANUARY PETRO Anamtafuta MKINDI,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elizabeth Mwiguti Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elizabeth Mwiguti Anamtafuta Rehema Yolamu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: maganya.salumu Anamtafuta lehema salumu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: NYANSILU KIJA Anamtafuta MAJURA MAUNDU,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...