laisonmyanda, namtafuta faustina.


makambako


Mimi ni laisonmyanda, namtafuta faustina.


Mawasiliano

Jina: laisonmyanda.

simu.

makambako.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


SALAMU-MPENZI-MCHANA-33097HG34MX.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: frolida visent Anamtafuta frolida,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: JANUARY PETRO Anamtafuta MKINDI,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elizabeth Mwiguti Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elizabeth Mwiguti Anamtafuta Rehema Yolamu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: maganya.salumu Anamtafuta lehema salumu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: NYANSILU KIJA Anamtafuta MAJURA MAUNDU,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mwanaidi faudi Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...