frolida visent, namtafuta frolida.


mimi naitwa Eveline


Mimi ni frolida visent, namtafuta frolida.


Mawasiliano

Jina: frolida visent.

mawwsiliano.

shinyanga.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-SALAMU-USIKU-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: JANUARY PETRO Anamtafuta MKINDI,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elizabeth Mwiguti Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elizabeth Mwiguti Anamtafuta Rehema Yolamu,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: maganya.salumu Anamtafuta lehema salumu,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: NYANSILU KIJA Anamtafuta MAJURA MAUNDU,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mwanaidi faudi Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...