JANUARY PETRO, namtafuta MKINDI.


JANUARY


Mimi ni JANUARY PETRO, namtafuta MKINDI.


Mawasiliano

Jina: JANUARY PETRO.

KWA SIMU.

GALAPO.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


NIMEKUMISI-MPENZI086H.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Elizabeth Mwiguti Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elizabeth Mwiguti Anamtafuta Rehema Yolamu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: maganya.salumu Anamtafuta lehema salumu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: NYANSILU KIJA Anamtafuta MAJURA MAUNDU,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mwanaidi faudi Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Majaliwa michael Anamtafuta Vitus patrick ,christina yegile ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...