Elizabeth Mwiguti, namtafuta Rehema Yolamu.


Nimimi Rea Tulio Soma Wote Shule Moja Ya Chigongwe Umenifaham


Mimi ni Elizabeth Mwiguti, namtafuta Rehema Yolamu.


Mawasiliano

Jina: Elizabeth Mwiguti.

Ndiyo.

Dodoma.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-ASUBUHI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: maganya.salumu Anamtafuta lehema salumu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: NYANSILU KIJA Anamtafuta MAJURA MAUNDU,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mwanaidi faudi Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Majaliwa michael Anamtafuta Vitus patrick ,christina yegile ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Husein hamad muhammed Anamtafuta Aisha hasani ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...