, namtafuta mer.



Mimi ni , namtafuta mer.


Mawasiliano

Jina: .

.

.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-ZA-JIONI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: christophar kulwa Anamtafuta theopista nambugu ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: SAMMY SAMIS SAMWEL Anamtafuta METRINE GENERAL,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Hawa Christopher Anamtafuta Rosemary Bigawa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Abdallah Ndunje Anamtafuta Saidi Helemu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Abdallah Ndunje Anamtafuta Hemedi Mkamba,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anitha Mariki Anamtafuta Daud Shirima,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: KACHWELE.B.MAJINJA Anamtafuta MABULA.TH.DAMAS,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Sanga Idan Anamtafuta Aman Mwihambwi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: livinus edward Anamtafuta pendo john,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: felicim vincent mathias Anamtafuta Baita jeremy,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...