christophar kulwa, namtafuta theopista nambugu .


miminaitwa frank namtafuta mpenzi wangu


Mimi ni christophar kulwa, namtafuta theopista nambugu .


Mawasiliano

Jina: christophar kulwa.

namba yangu ndoiyo.

mimi nipo kibara .



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-ASUBUHI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: SAMMY SAMIS SAMWEL Anamtafuta METRINE GENERAL,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Hawa Christopher Anamtafuta Rosemary Bigawa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Abdallah Ndunje Anamtafuta Saidi Helemu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Abdallah Ndunje Anamtafuta Hemedi Mkamba,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anitha Mariki Anamtafuta Daud Shirima,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: KACHWELE.B.MAJINJA Anamtafuta MABULA.TH.DAMAS,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Sanga Idan Anamtafuta Aman Mwihambwi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: livinus edward Anamtafuta pendo john,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: felicim vincent mathias Anamtafuta Baita jeremy,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...