Abdallah Ndunje, namtafuta Hemedi Mkamba.


kaka yake wa mwisho


Mimi ni Abdallah Ndunje, namtafuta Hemedi Mkamba.


Mawasiliano

Jina: Abdallah Ndunje.

0729736546.

Taveta.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide3-mliopoteana.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anitha Mariki Anamtafuta Daud Shirima,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: KACHWELE.B.MAJINJA Anamtafuta MABULA.TH.DAMAS,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Sanga Idan Anamtafuta Aman Mwihambwi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: livinus edward Anamtafuta pendo john,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: felicim vincent mathias Anamtafuta Baita jeremy,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ELEZEAR KILIAN NDUNGURU Anamtafuta MAIKO LYAGULA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: godliver bayona Anamtafuta liliani kavishe kitundu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Kiza seif Anamtafuta HAWA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...