Anitha Mariki, namtafuta Daud Shirima.


Namtafta Rafiki Angu


Mimi ni Anitha Mariki, namtafuta Daud Shirima.


Mawasiliano

Jina: Anitha Mariki.

Nitafute apa.

Rombo.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-SHUKRANI-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: KACHWELE.B.MAJINJA Anamtafuta MABULA.TH.DAMAS,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Sanga Idan Anamtafuta Aman Mwihambwi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: livinus edward Anamtafuta pendo john,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: felicim vincent mathias Anamtafuta Baita jeremy,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ELEZEAR KILIAN NDUNGURU Anamtafuta MAIKO LYAGULA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: godliver bayona Anamtafuta liliani kavishe kitundu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Kiza seif Anamtafuta HAWA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...