KACHWELE.B.MAJINJA, namtafuta MABULA.TH.DAMAS.



Mimi ni KACHWELE.B.MAJINJA, namtafuta MABULA.TH.DAMAS.


Mawasiliano

Jina: KACHWELE.B.MAJINJA.

.

NYASHINGE.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide3-mliopoteana.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Sanga Idan Anamtafuta Aman Mwihambwi,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: livinus edward Anamtafuta pendo john,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: felicim vincent mathias Anamtafuta Baita jeremy,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ELEZEAR KILIAN NDUNGURU Anamtafuta MAIKO LYAGULA,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: godliver bayona Anamtafuta liliani kavishe kitundu,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Kiza seif Anamtafuta HAWA,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...