Sanga Idan, namtafuta Aman Mwihambwi.


Mimi Sanga Wa Dodoma Mpwayungu


Mimi ni Sanga Idan, namtafuta Aman Mwihambwi.


Mawasiliano

Jina: Sanga Idan.

Kwa Njia Ya Ujumbe.

Dar Es Laam.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-SALAMU-USIKU-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: livinus edward Anamtafuta pendo john,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: felicim vincent mathias Anamtafuta Baita jeremy,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ELEZEAR KILIAN NDUNGURU Anamtafuta MAIKO LYAGULA,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: godliver bayona Anamtafuta liliani kavishe kitundu,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Kiza seif Anamtafuta HAWA,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Agness Joseph Mayagila Anamtafuta Ashura Mpimbwe na Witness,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...