ELEZEAR KILIAN NDUNGURU, namtafuta MAIKO LYAGULA.


TULIKUWA CHUO CHA VETA IRINGA KWA MAFUNZO YA METHODOLOGY COURSE


Mimi ni ELEZEAR KILIAN NDUNGURU, namtafuta MAIKO LYAGULA.


Mawasiliano

Jina: ELEZEAR KILIAN NDUNGURU.

TUMIA NAMBA ZA SIMU 0753 028076 AU 0684 028076.

SONGEA MJINI MKOANI RUVUMA.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KUKUTANA-MPENZI-FG94T.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: godliver bayona Anamtafuta liliani kavishe kitundu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Kiza seif Anamtafuta HAWA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Agness Joseph Mayagila Anamtafuta Ashura Mpimbwe na Witness,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: hami mu remi Anamtafuta janeti,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: KAKA Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...