godliver bayona, namtafuta liliani kavishe kitundu.


tulikuwa tunafanya kazi wote bukoba


Mimi ni godliver bayona, namtafuta liliani kavishe kitundu.


Mawasiliano

Jina: godliver bayona.

0767 431724.

bukoba.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-MMISI-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Kiza seif Anamtafuta HAWA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Agness Joseph Mayagila Anamtafuta Ashura Mpimbwe na Witness,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: hami mu remi Anamtafuta janeti,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: KAKA Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: SHABANI KASIM HAMIS Anamtafuta AYUBU MGETA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...