Kiza seif, namtafuta HAWA.


Mimi ni dj


Mimi ni Kiza seif, namtafuta HAWA.


Mawasiliano

Jina: Kiza seif.

.

Shinyanga.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


rafiki.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Agness Joseph Mayagila Anamtafuta Ashura Mpimbwe na Witness,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: hami mu remi Anamtafuta janeti,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: KAKA Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: SHABANI KASIM HAMIS Anamtafuta AYUBU MGETA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Bahath Paulo Marithin Anamtafuta Maneno Chalres,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...