Agness Joseph Mayagila, namtafuta Ashura Mpimbwe na Witness.


Mimi mtajwa hapo juu ni rafiki yako sana nilihamia Mtendeni sec school ulipokuwa unasoma nikitokea kaole sec school Bagamoyo nilikuwa naishi uzuri


Mimi ni Agness Joseph Mayagila, namtafuta Ashura Mpimbwe na Witness.


Mawasiliano

Jina: Agness Joseph Mayagila.

0755402742 na 0714299397.

Nipo Arusha.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


MLO-MWEMA-KWA-NDUGU-UJUMBE.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: hami mu remi Anamtafuta janeti,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: KAKA Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: SHABANI KASIM HAMIS Anamtafuta AYUBU MGETA,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Bahath Paulo Marithin Anamtafuta Maneno Chalres,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Tumini Isaya Baran Anamtafuta Meshack Mao Baghari,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Tumaini Isaya Anamtafuta Meshack Mao,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ISAYA RAYMOND Anamtafuta SAKINA EMANUEL PESA,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...