SHABANI KASIM HAMIS, namtafuta AYUBU MGETA.


NIMESOMANAE KATIKA SHULE YA MSINGI BUSERESERE NA AMEITIM MWAKA 2018


Mimi ni SHABANI KASIM HAMIS, namtafuta AYUBU MGETA.


Mawasiliano

Jina: SHABANI KASIM HAMIS.

0757832350.

KATORO GEITA.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KUMSHUKURU-MPENZI-4559KJ438.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Bahath Paulo Marithin Anamtafuta Maneno Chalres,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Tumini Isaya Baran Anamtafuta Meshack Mao Baghari,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Tumaini Isaya Anamtafuta Meshack Mao,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ISAYA RAYMOND Anamtafuta SAKINA EMANUEL PESA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: bonventure joseph Anamtafuta poul haule,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Chavu ni hamsini kodeteni Anamtafuta Baraka kuzungu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: david mwaro baya Anamtafuta EliVS Mangi yaa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Fredy francis Anamtafuta Lucy isumahiri,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...