Tumini Isaya Baran, namtafuta Meshack Mao Baghari.


Tulikuwa Pamoja Wakati Nilipokuwa Karatu


Mimi ni Tumini Isaya Baran, namtafuta Meshack Mao Baghari.


Mawasiliano

Jina: Tumini Isaya Baran.

Kiume.

Karatu.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-ASUBUHI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Tumaini Isaya Anamtafuta Meshack Mao,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ISAYA RAYMOND Anamtafuta SAKINA EMANUEL PESA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: bonventure joseph Anamtafuta poul haule,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Chavu ni hamsini kodeteni Anamtafuta Baraka kuzungu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: david mwaro baya Anamtafuta EliVS Mangi yaa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Fredy francis Anamtafuta Lucy isumahiri,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Shadrck juma Anamtafuta Agnes alphonce charles,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...