ISAYA RAYMOND, namtafuta SAKINA EMANUEL PESA.


TUMESOMA PAMJ KATKA SHULE YA MSING MSASAN DAR MWKA 2007 TULIITIMU ELMU YA MSING MWAKA HUO


Mimi ni ISAYA RAYMOND, namtafuta SAKINA EMANUEL PESA.


Mawasiliano

Jina: ISAYA RAYMOND.

PIGA CMU NAMBA 0678710471.

SASA NIPO TANGA.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


mtu.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: bonventure joseph Anamtafuta poul haule,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Chavu ni hamsini kodeteni Anamtafuta Baraka kuzungu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: david mwaro baya Anamtafuta EliVS Mangi yaa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Fredy francis Anamtafuta Lucy isumahiri,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Shadrck juma Anamtafuta Agnes alphonce charles,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: JOSEPH CORNEL KOMBA Anamtafuta asha shabani mpunjika,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Suleiman Gasto Anamtafuta Rebeca Erick komba,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...