Chavu ni hamsini kodeteni , namtafuta Baraka kuzungu.


Mazee umepotea wapi tungu tumalize shule sikuoni,namatumaini uko powa kwenye uko, mm ni daudi kumbola gahodze nimimi rafikiyo wa kuvala na kubwaga


Mimi ni Chavu ni hamsini kodeteni , namtafuta Baraka kuzungu.


Mawasiliano

Jina: Chavu ni hamsini kodeteni .

sms.

Gahonze.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-PONGEZI-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: david mwaro baya Anamtafuta EliVS Mangi yaa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Fredy francis Anamtafuta Lucy isumahiri,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Shadrck juma Anamtafuta Agnes alphonce charles,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: JOSEPH CORNEL KOMBA Anamtafuta asha shabani mpunjika,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Suleiman Gasto Anamtafuta Rebeca Erick komba,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Nestory edward Anamtafuta Raurencia,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...