david mwaro baya, namtafuta EliVS Mangi yaa.


nikijana mdogo mwenye umri wa miaka 20 nimizaliwa mwaka 1998 mwezi wa sabaa tareke 15, nimesomo shule ya msingi ya mariani kuanzia darasa la kwanza hadi la nane,


Mimi ni david mwaro baya, namtafuta EliVS Mangi yaa.


Mawasiliano

Jina: david mwaro baya.

Chati.

kwele .



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-SALAMU-MCHANA-JION.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Fredy francis Anamtafuta Lucy isumahiri,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Shadrck juma Anamtafuta Agnes alphonce charles,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: JOSEPH CORNEL KOMBA Anamtafuta asha shabani mpunjika,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Suleiman Gasto Anamtafuta Rebeca Erick komba,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Nestory edward Anamtafuta Raurencia,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...