Fredy francis, namtafuta Lucy isumahiri.


Premary nimesoma nyasho 'B'secondary nimemaliza baruti sec


Mimi ni Fredy francis, namtafuta Lucy isumahiri.


Mawasiliano

Jina: Fredy francis.

0674780644.

Kwangwa.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide2-utotoni.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Shadrck juma Anamtafuta Agnes alphonce charles,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: JOSEPH CORNEL KOMBA Anamtafuta asha shabani mpunjika,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Suleiman Gasto Anamtafuta Rebeca Erick komba,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Nestory edward Anamtafuta Raurencia,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...