Shadrck juma, namtafuta Agnes alphonce charles.


Tulikutana sengetema kwa godi


Mimi ni Shadrck juma, namtafuta Agnes alphonce charles.


Mawasiliano

Jina: Shadrck juma.

0746299937.

Udom.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-SALAMU-MCHANA-JION.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: JOSEPH CORNEL KOMBA Anamtafuta asha shabani mpunjika,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Suleiman Gasto Anamtafuta Rebeca Erick komba,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Nestory edward Anamtafuta Raurencia,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Christopher joseph masanja Anamtafuta Angelina charles,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta yeyote,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...