JOSEPH CORNEL KOMBA, namtafuta asha shabani mpunjika.


tafiki yang mpendwa


Mimi ni JOSEPH CORNEL KOMBA, namtafuta asha shabani mpunjika.


Mawasiliano

Jina: JOSEPH CORNEL KOMBA.

kwa simu.

kibiti.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-TUKUTANE-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Suleiman Gasto Anamtafuta Rebeca Erick komba,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Nestory edward Anamtafuta Raurencia,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Christopher joseph masanja Anamtafuta Angelina charles,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta yeyote,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Patriot sylver Anamtafuta Jacklin,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta rais k haong,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...