Christopher joseph masanja, namtafuta Angelina charles.


Naitwa christopher Nina miaka kumi na saba, ninasoma kidato cha nne, nina ndoto ya kuwa padri nitakapomaliza kusoma, namheshim kila mtu anayeishi duniani hata kama hataniheshimu yeye. kitu muhimu ninachokipenda pale ninapokuwa nimemkosea au kumuudhi mtu yeyote ni kumuomba msamaha, hata kama hatanisamehe mm sitojali.


Mimi ni Christopher joseph masanja, namtafuta Angelina charles.


Mawasiliano

Jina: Christopher joseph masanja.

Kwa njia ya simu.

Ninaishi mkoa wa TABORA, wiraya ya NZEGA, kata ya PUGE, kijiji cha BUSONDO.



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


nn.gif