Patriot sylver, namtafuta Jacklin.


mimi ni mwanafunzi wa kidato cha tatu !! kunakipindi mwili unakuwa na hisia za mapenzi !Unanishauri nitafute girlfrend au nipige punyeto?


Mimi ni Patriot sylver, namtafuta Jacklin.


Mawasiliano

Jina: Patriot sylver.

sms.

kigoma mjini.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-SALAMU-MCHANA-JION.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta rais k haong,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: YOHANA SIKULE Anamtafuta JOHN SIKULE,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Simon Petli Njogolo Anamtafuta Fatuma,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Gabriel chaula Anamtafuta Wallace muhando,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...