Simon Petli Njogolo, namtafuta Fatuma.


Simoni Njogolo


Mimi ni Simon Petli Njogolo, namtafuta Fatuma.


Mawasiliano

Jina: Simon Petli Njogolo.

Nambaya Simu.

Makambako.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


nn.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Gabriel chaula Anamtafuta Wallace muhando,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: asante yona Anamtafuta tumain jailos,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mimi,ezi Anamtafuta hemedi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Charles nzioka david Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: bosco wilson Anamtafuta helena john,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: DAUDI MAKOMBA Anamtafuta SUSANA CHALES LIFA AU MILEMBE ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...